Upendo Daima - Mradi wa Watoto wa Mitaani Tanzania

The cart is empty
["\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_1_20130225_1380602795.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_2_20130225_1915094524.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_3_20130225_1269161720.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_4_20130225_1203900127.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_5_20130225_1696649307.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_6_20130225_1470469504.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_7_20130225_1778566945.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_8_20130225_1522298131.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_9_20130225_1837204428.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_10_20130225_1305918366.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_11_20130225_1235579240.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_12_20130225_1103703416.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_13_20130225_1614865694.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_14_20130225_1269038727.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_15_20130225_1817561193.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_16_20130225_1232435165.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_17_20130225_1134651688.jpg"]

Kumi na mbili Watimu Ya Yetu

Octoba, 2017

Naitwa Nicodemo Hongoa, umri wangu ni miaka 38, nimeoa na nina watoto wanne wote wa kiume.

Nimekuwa mfanyakazi wa Upendo Daima tangu mwaka 2006.Taaluma yangu ni ufundi bomba,lakini Upendo Daima nimewahi fanyakazi kama mlinzi,kwa kipindi kingine nikafanya kazi kama msimamizi wa mazingira,na kwasasa nafanyakazi kama Patron.Pia nafanya ushauri kwa watoto ili wafuate maadili mema ambayo ni msingi wa maisha yao ya baadaye.

nico nico1 nico2

Majukumu yangu kwasasa ni kusimamia usafi wa mazingira,kuhakikisha watoto wote wapo kituoni,kusimamia usafi wa miili yao,kuhakikisha watoto wote wanaenda shule kwa muda muafaka,na pia wakati wa usiku kuhakikisha kila mtoto ameshusha chandarua vizuri kabla ya kulala ili kujikinga na mbu waenezao malaria. Pia huwa napeleka watoto wagonjwa hospital inapobidi.

Hiyo ndiyo historia yangu fupi ya maisha.

Habari za Hivi Karibuni

  • Asanteni sanaMatokeo ya pili ya wafadhili wa riadha yaliyoandaliwa na wanafunzi kutoka katika shule ya Lise Meitner huko Moordeich Ujerumani yalizidi matarajio yaliyotegemewa:Wanafunzi 367 wa daras...
  • Octoba 28, 2017 Jina langu ni Mara le Mahieu Miaka minne iliyopita nilijiunga na Upendo Daima kama Mlei wa Misionari kutoka SMA. Ilikuwa fursa nzuri sana kwangu ya kufanya kazi na...
  • Octoba 2017 Naitwa Asteria Sylivester Manyasi Umri wangu ni miaka 53, mimi ni mjane, nina watoto sita. Wa kiume ni wawili, na wakike ni wanne.    Ni...
  • Octoba, 2017 Naitwa Paulo Sylvester Lughali, umri wangu ni miaka 58,Nimeoa na nina watoto kumi, wa kiume watano na wakike watano. Nimekuwa mfanyakazi wa Upendo Daima tangu julai mw...

Back Home House

Malimbe Family