Upendo Daima - Mradi wa Watoto wa Mitaani Tanzania

["\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_1_20130225_1380602795.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_2_20130225_1915094524.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_3_20130225_1269161720.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_4_20130225_1203900127.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_5_20130225_1696649307.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_6_20130225_1470469504.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_7_20130225_1778566945.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_8_20130225_1522298131.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_9_20130225_1837204428.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_10_20130225_1305918366.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_11_20130225_1235579240.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_12_20130225_1103703416.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_13_20130225_1614865694.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_14_20130225_1269038727.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_15_20130225_1817561193.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_16_20130225_1232435165.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/slideshow_17_20130225_1134651688.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/teambuilding2_1_20180221_1520592193.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/teambuilding_1_20180221_2070968253.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/homevisit_1_20180221_1377088869.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/homevisit_2_20180221_1506278386.jpg","\/images\/joomgallery\/details\/slideshow_2\/homevisit_3_20180221_1738804695.jpg"]

Meneja mpya wa kituo cha BHH

Meneja mpya wa kituo anajitambulisha
Machi 2012


Jina langu ni Deus Machemuli Naluyaga na mimi ni meneja mpya wa kituo cha House Back Home. Tangu chuo kikuu, ambapo nilipata shahada yangu ya sanaa katika Sociology, nimekuwa nikifanya kazi na vijana katika mashirika mbalimbali, kama House Shaloom Care na
Pathway to Healthy Community Association-Tanzania. Katika Shaloom House Care nilifanya kazi kama mwalimu msaidizi (chekechea) na Mshauri wa Vijana. Pathway to Healthy Community Association nilikuwa mratibu elimu kwa ajili ya watoto wa mitaani, yatima, watoto wanaoishi katika mazingira magumu na vijana. Pia nilifanya kazi kama mkurugenzi mkuu wa mradi wa kutathmini kiwango cha ufahamu juu ya uzazi wa mpango katika maeneo ya vijijini na makazi duni ndani ya wilaya 6 za mkoa wa Mwanza. Uzazi wa mpango ni moja ya sababu ya matatizo ya watoto katika Tanzania.

Nilipojiunga na Upendo Daima mwishoni mwa Januari mwaka 2012. Sijawahi kufikiri kuwa katika dunia hii ya kisasa, full ya vimbunga kijamii, dhoruba na modernism hasa katika miji, kuna Upendo Daima, shirika, kujaribu kutoa misingi ya familia jadi kwa watoto wa mitaani. Mafanikio yangu juu ya shughuli zangu za kila siku inategemea sana juu ya msaada kutoka kwa watoto na kazi ya timu. watoto ambao sisi ni kufanya kazi na ni wenye kiasi kikubwa cha maarifa na hekima, kuja kutoka background tofauti ya familia na kwa tofauti mitaani uzoefu.

Kufanya kazi na watoto waliokuwa wakiishi mitaani katika mji wa Mwanza, ni changamoto. watoto tena kubakia mitaani; inakuwa ngumu ya kuwarejesha nyumbani. Watoto wanaishi kwa wizi na kuchukua mifukoni, na baadhi ya watoto kuishia kupelekwa jela na kutazamwa kwa umma kama wahalifu. Kuna mabadiliko ya lawama kutoka kwa jamii kwa watoto, badala ya kuwalaumu jamii kwa ajili ya kushindwa kwa uzazi watoto wao katika familia, umma kwa kawaida lawama watoto na kuona watoto wa mitaani kama tatizo kukatika kutoka kwa jamii ya jirani. Kuwanyima ya 'haki na wazazi wana wajibu gani pia kuwahamasisha ongezeko la watoto anayeishi mitaani. Hatimaye, kukosekana kwa programu maalum ya kukabiliana na tatizo (watoto wa mitaani) katika jamii, wazazi maskini huduma pamoja na ukosefu wa mahitaji muhimu ya binadamu katika familia ya kawaida, je, moyo watoto kupata bahati yao mitaani.

Mimi naona Upendo Daima kama dhamira ya kujitolea wanajaribu kuwaokoa hawa wasio na hatia vijana ambao walijikuta kama mwathirika wa mabadiliko ya sasa ya kijamii. Mpaka wakati mwingine, lakini napenda kuondoka bila ya ujumbe, "wakati watoto kujua kuwa wao ni thamani, wakati wao kweli kujisikia thamani katika maeneo ya ndani kabisa ya nafsi zao, basi wao wanaona thamani. Hisia hii ni zaidi ya thamani kuliko dhahabu yoyote "kulingana na M. Scott Peck katika Barabara ya Chini Travelled.
Upendo hayapungui!
Na Deus Machemuli Naluyaga

Habari za Hivi Karibuni

  • March 2019 Twee weken lang acties voor Upendo Daima bij Montessori school Tuinstad Schiebroek te Rotterdam. De tienjarige Ruben en zijn vrienden voelen zich nauw betrokken bij het wel e...
  • Januari 5, 2018 wafanyakazi wa UD walikwenda kwa hafla ya mapumziko na kuimarisha ushirikiano katika mwambao wa ziwa Victoria Mwanza panaitwa Avashi, yapata km 5 kutoka Malimbe Family. Lengo ...
  • Asanteni sanaMatokeo ya pili ya wafadhili wa riadha yaliyoandaliwa na wanafunzi kutoka katika shule ya Lise Meitner huko Moordeich Ujerumani yalizidi matarajio yaliyotegemewa:Wanafunzi 367 wa daras...
  • Octoba 28, 2017 Jina langu ni Mara le Mahieu Miaka minne iliyopita nilijiunga na Upendo Daima kama Mlei wa Misionari kutoka SMA. Ilikuwa fursa nzuri sana kwangu ya kufanya kazi na...

Back Home House

Malimbe Family